Nhà phố Trung Kính 139m² 7 tầng thang máy - Mặt tiền kinh doanh đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trung Kính 139m² 7 tầng thang máy - Mặt tiền kinh doanh đỉnh

60 tỷ
139 m² - 432 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
139 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố đắc địa tại Trung Kính, Cầu Giấy – nơi hội tụ mọi lợi thế về kinh doanh và dòng tiền ổn định. Căn nhà tọa lạc tại vị trí cực đẹp với vỉa hè rộng rãi, ô tô dừng đỗ thoải mái ngày đêm, khẳng định đẳng cấp và vị thế cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 139m²
  • Bố trí: Thiết kế 7 tầng hiện đại, trang bị thang máy cao cấp, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, kết nối trực tiếp các tuyến đường huyết mạch Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Vũ Phạm Hàm. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Phương Đông, thuận tiện tiếp cận nguồn khách hàng trẻ.
  • Cách bệnh viện Giao thông Vận tải 1.5km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều văn phòng, trung tâm thương mại và ngân hàng lớn.
  • Kết nối nhanh chóng đến công viên Cầu Giấy, không gian xanh lý tưởng.
  • Gần nhiều hệ thống trường học từ mầm non đến THPT uy tín tại quận Cầu Giấy.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ngay hoặc các doanh nghiệp cần mặt bằng kinh doanh, làm trụ sở văn phòng, spa, phòng khám cao cấp hoặc trung tâm đào tạo chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ kiểm tra pháp lý và đàm phán mức giá tốt nhất cho tài sản giá trị này!