Nhà phố Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú 93.66m² giá 15 tỷ - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú 93.66m² giá 15 tỷ - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối!

15 tỷ
93.66 m² - 160 triệu/m²

Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
93.66 m²

Chào bạn, nếu bạn đang tìm kiếm một căn nhà tuyệt vời tại quận Tân Phú thì đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ! Căn nhà nằm trên đường Trịnh Đình Trọng, phường Phú Trung, được xây dựng kiên cố với thiết kế hiện đại, là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.66m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 6 wc
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép, hẻm rộng, dân trí cao, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Phú Trung chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp gần nhà, đặc biệt là trường THPT Phú Trung
  • Bệnh viện Tân Phú cách 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Ngân hàng và siêu thị chỉ cách vài phút đi bộ, dễ dàng thanh toán và mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình lớn, người có nhu cầu muốn sống trong khu vực an ninh, tiện ích đầy đủ và môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà mơ ước này trước khi quá muộn!