Nhà phố Trần Văn Quang, Tân Bình 102m² giá 11.3 tỷ - Nhà mới ở ngay, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Văn Quang, Tân Bình 102m² giá 11.3 tỷ - Nhà mới ở ngay, nội thất cao cấp!

11.3 tỷ
102 m² - 111 triệu/m²

9 (cũ), Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
102 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố tọa lạc tại đường Trần Văn Quang, phường 9, quận Tân Bình. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng với diện tích khủng 102.3m², được xây dựng 3 tầng kiên cố, đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102.3m² (4x25)
  • Bố trí: 6 phòng ngủ (1 phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi, 5 phòng ngủ lớn tầng 2 và 3)
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, nở hậu tài lộc, hẻm ô tô thông, cách hẻm xe tải 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thuận tiện cho sinh hoạt gia đình
  • Cách chợ Trần Văn Quang chỉ vài bước chân, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác trong khu vực
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như Âu Cơ, Lạc Long Quân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông người, người lớn tuổi, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam