Nhà phố Trần Văn Quang, P10, Tân Bình 9m² giá 1.65 tỷ - Gần chợ, thuận tiện đi lại! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Văn Quang, P10, Tân Bình 9m² giá 1.65 tỷ - Gần chợ, thuận tiện đi lại!

1.65 tỷ
9 m² - 183 triệu/m²

Phường 10, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại đường Trần Văn Quang, phường 10, quận Tân Bình. Với giá chỉ 1.65 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 9m²
  • Bố trí: Nhà 1 lầu 1 lửng, thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 2.5m, thoáng mát, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ chỉ 3 phút đi bộ, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, giúp con em dễ dàng đi học
  • Di chuyển nhanh chóng đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy hoặc ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!