Nhà phố Trần Thị Năm quận 12 51m² giá 5.95 tỷ - An ninh, đầy đủ tiện ích! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Thị Năm quận 12 51m² giá 5.95 tỷ - An ninh, đầy đủ tiện ích!

5.95 tỷ
51 m² - 117 triệu/m²

Trung Mỹ Tây, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
51 m²

Khám phá ngôi nhà phố tuyệt vời tại khu phân lô đồng bộ Trần Thị Năm, phường Trung Mỹ Tây, quận 12. Với diện tích 51m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại với kết cấu 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng khách, sân để xe hơi, phòng bếp
  • Đặc điểm: Nhà hướng chính Nam (Đông Tứ Trạch), đường trước nhà rộng 6m, xe hơi tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện và phòng khám, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư an ninh, thân thiện, phù hợp với gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái, an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!