Nhà phố Trần Thị Cờ, Thới An, Q.12 - 72m² giá 7.88 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Thị Cờ, Thới An, Q.12 - 72m² giá 7.88 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.88 tỷ
72 m² - 109 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tại Trần Thị Cờ, Thới An, Quận 12! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà xây mới cực đẹp, lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống rộng rãi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4m x 18m) - Vuông vức, dễ dàng bố trí nội thất
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lửng, 4 Lầu
  • Đặc điểm: 4 Phòng ngủ, 6 WC, Gara ô tô trong nhà, Phòng khách rộng rãi, Bếp riêng biệt, Phòng thờ riêng và Sân thượng trước sau với sân vườn thư giãn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Mega Hiệp Phú, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Giáp Gò Vấp, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh cao, môi trường sống trong lành
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.88 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, rộng rãi và tiện nghi, đặc biệt là những ai muốn đón Tết an khang trong một ngôi nhà mới.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!