Nhà phố Trần Phú Vĩnh Yên 115m² giá 10.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Phú Vĩnh Yên 115m² giá 10.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

10.9 tỷ
115 m² - 95 triệu/m²

Thành Phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

19 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
115 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố mặt chính đường Trần Phú, vị trí đẹp tại TP Vĩnh Yên, diện tích rộng 115m², rất phù hợp để an cư kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:115m²
  • Bố trí:Nhà xây 4 tầng, mặt tiền rộng 5,5m, công năng linh hoạt cho ở và khai thác kinh doanh
  • Đặc điểm:Mặt chính đường Trần Phú, số nhà 13, vị trí dễ nhận diện, giao thông thuận tiện, tiềm năng khai thác tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu vực ngân hàng MB khoảng 30m, thuận tiện giao dịch tài chính
  • Nằm trên trục đường Trần Phú, kết nối nhanh đến trung tâm TP Vĩnh Yên
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, dịch vụ và tiện ích đô thị sẵn có
  • Thuận tiện di chuyển bằng ô tô, xe máy đến các khu hành chính và thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở lâu dài, gia đình cần nhà mặt phố rộng rãi, hoặc nhà đầu tư tìm tài sản có vị trí đẹp để mở văn phòng, showroom hay kinh doanh dịch vụ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế và nắm cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền đẹp tại trung tâm Vĩnh Yên.