Nhà phố Trần Phú Buôn Ma Thuột 91m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Phú Buôn Ma Thuột 91m² giá 6.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề

6.8 tỷ
91 m² - 75 triệu/m²

Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt vời tại Trần Phú, Buôn Ma Thuột! Với diện tích 91m² (4,8m × 19m, nở hậu 5,5m), đây là một tài sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh hoặc sinh sống tại vị trí trung tâm sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, full thổ cư, phù hợp để ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học và các trung tâm giáo dục chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí, tạo không gian thư giãn cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, đồng thời là cơ hội tốt để đầu tư kinh doanh trong khu vực phát triển mạnh mẽ của Buôn Ma Thuột.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn nhiệt tình.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam