Nhà phố Trần Nhân Tông Sơn Trà 88m² - Vị trí đắc địa kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Nhân Tông Sơn Trà 88m² - Vị trí đắc địa kinh doanh tốt!

8.2 tỷ
88 m² - 93 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Cơ hội đầu tư cực tốt! Chủ ngộp cần bán gấp nhà mặt tiền đường Trần Nhân Tông, Sơn Trà với mức giá giảm sâu chưa từng có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, 2 mặt thoáng trước sau cực hiếm
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường rộng 15m, thiết kế công năng đầy đủ, có thể ở ngay hoặc khai thác kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút di chuyển, vị trí du lịch đắc địa
  • Gần khu dân cư hiện hữu, sầm uất, giao thông cực kỳ thuận tiện
  • Gần các trường học, chợ và tiện ích dân sinh tại quận Sơn Trà
  • Gần bán đảo Sơn Trà, không khí trong lành, lý tưởng cho nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác homestay, căn hộ cho thuê hoặc gia đình muốn sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh tại khu vực du lịch sầm uất.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!