Nhà phố Trần Nhân Tông, Kiến An 118m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Nhân Tông, Kiến An 118m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

7.6 tỷ
118 m² - 64 triệu/m²

Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
118 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà phố mặt tiền Trần Nhân Tông, Kiến An – vị trí trung tâm sầm uất bậc nhất, lý tưởng cho mọi hoạt động kinh doanh và an cư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:118m² (diện tích thực tế sử dụng hơn 200m² nhờ phần lưu không được xây tường bao kín)
  • Bố trí:Nhà 2 tầng kiên cố, mặt tiền rộng hơn 4m, bố cục hợp lý, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa ngay mặt đường Trần Nhân Tông, gần Ngã 5 Kiến An, pháp lý sổ hồng rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Kiến An chỉ khoảng 300m, thuận tiện giao thương và mua sắm hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Kiến An, đảm bảo mọi nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Trong bán kính 1km có nhiều trường học các cấp uy tín như THPT Kiến An, THCS Kiến An.
  • Nằm ngay khu vực Ngã 5 Kiến An sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, siêu thị mini và dịch vụ tiện ích đa dạng.
  • Dễ dàng di chuyển và kết nối đến các trục đường chính, thuận tiện đi lại khắp thành phố Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.6 tỷ (có thỏa thuận trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc gia đình muốn an cư tại vị trí trung tâm, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất, đảm bảo bạn không bỏ lỡ một vị trí đắc địa như vậy.