Nhà Phố Trần Nhân Tông, An Dương 100m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Trần Nhân Tông, An Dương 100m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

7.006 tỷ
100 m² - 70 triệu/m²

Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
100 m²

Tìm kiếm cơ hội đầu tư hay an cư lý tưởng tại Hải Phòng? Đừng bỏ lỡ căn nhà phố 2.5 tầng mặt đường Trần Nhân Tông, Quận An Dương – nơi hội tụ mọi yếu tố để kinh doanh phát đạt và tận hưởng cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (ngang 4.5m, dài 21m), có thêm 20m² lưu không phía sau cực kỳ tiện lợi.
  • Bố trí: Nhà 2.5 tầng với 3 phòng ngủ tiện nghi, 2 WC hiện đại, phòng khách rộng rãi, bếp ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, hướng Đông Nam đón nắng và gió mát lành. Mặt tiền đường Trần Nhân Tông rộng 22m (bao gồm vỉa hè 5m), vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, buôn bán sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ An Dương chỉ vài phút di chuyển, tiện lợi mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như THPT An Dương, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa An Dương, chăm sóc sức khỏe chủ động cho cả gia đình.
  • Vị trí đắc địa, kết nối nhanh chóng ra Quốc lộ 5 và tuyến đường trọng điểm khác, thuận tiện di chuyển liên tỉnh.
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, cửa hàng dịch vụ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 7.006 triệu (7 tỷ 6 triệu), có thương lượng trực tiếp với chính chủ.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh tại khu vực sầm uất, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao và giá trị tăng trưởng bền vững tại Hải Phòng.