Nhà phố Trần Nguyên Hãn, Lê Chân 61.5m² giá 4 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Nguyên Hãn, Lê Chân 61.5m² giá 4 tỷ - Vị trí đắc địa

4 tỷ
62 m² - 65 triệu/m²

Phường Thanh Bình, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

14 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Sở hữu ngay tổ ấm lý tưởng tại trung tâm quận Lê Chân với thiết kế hiện đại và vị trí cực kỳ thuận tiện!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:61.5m²
  • Bố trí:2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng bếp và sân để xe phía trước
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng hơn 4m, hướng Đông đón ánh sáng tự nhiên, nhà thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề trường liên cấp Marie Curie, cực kỳ thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ Thanh Bình, mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hàng ngày rất dễ dàng
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần các trường học các cấp tại địa phương
  • Giao thông thuận lợi, nằm gần trục đường lớn dễ dàng di chuyển khắp thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại trung tâm hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại Hải Phòng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết!