Nhà phố Trần Khát Chân 14m² giá 2.2 tỷ - Nhà mới, chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Khát Chân 14m² giá 2.2 tỷ - Nhà mới, chính chủ bán gấp!

2.2 tỷ
14 m² - 157 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
14 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại đường Trần Khát Chân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Căn nhà 6 tầng mới xây với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 14m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Khung bê tông chắc chắn, nhà mới, ngõ rộng 30m ra phố

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc nhóm bạn trẻ muốn có không gian sống tiện nghi tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.