Nhà phố Trần Duy Hưng 70m² 7 tầng - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Duy Hưng 70m² 7 tầng - Vị trí vàng kinh doanh

31 tỷ
70 m² - 443 triệu/m²

Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

15 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà mặt phố tại khu vực sầm uất bậc nhất quận Cầu Giấy. Tòa nhà 7 tầng thiết kế hiện đại, vỉa hè rộng rãi, vị trí đắc địa thuận tiện cho mọi mô hình kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà xây 7 tầng thiết kế tối ưu với thang máy êm ru. Tầng 1 gara ô tô và sảnh văn phòng; Tầng 2 thông sàn kinh doanh; Tầng 3 phòng ngủ Master; Tầng 4-5 mỗi tầng 2 phòng ngủ; Tầng 6 phòng khách và bếp; Tầng 7 phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô, mặt tiền 4.2m thoáng trước sau, đường ô tô tránh, hạ tầng hoàn thiện, nội thất hoàn thiện cao cấp sẵn sàng sử dụng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Big C Thăng Long chỉ 500m, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Gần các tòa cao ốc văn phòng lớn như Charmvit Tower, Grand Plaza.
  • Dễ dàng di chuyển tới trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam.
  • Gần bệnh viện Giao thông Vận tải, đảm bảo dịch vụ y tế nhanh chóng.
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường huyết mạch như Vành đai 3, Nguyễn Chí Thanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với khách hàng mua để ở kết hợp làm văn phòng công ty, showroom, spa hoặc đầu tư giữ tiền với khả năng sinh lời từ việc cho thuê dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp!