Nhà phố Trần Đình Xu, Quận 1 - 82m² giá 29.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Đình Xu, Quận 1 - 82m² giá 29.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

29.9 tỷ
82 m² - 365 triệu/m²

Cầu Kho, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
82 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà phố mặt tiền tại Trần Đình Xu, phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong khu vực trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: 4 tầng, 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công đầy đủ, sổ hồng chính chủ, có sân thượng rộng rãi, ô tô đậu thoải mái trước nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh khu phố Tây Bùi Viện, thuận tiện cho việc kinh doanh và giải trí
  • Gần Bệnh viện Từ Dũ, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế
  • Chỉ mất vài bước chân ra mặt tiền, giao thông thuận lợi
  • Đường rộng rãi, thoáng mát, dễ dàng di chuyển bằng ô tô và xe máy
  • Hiện đang cho công ty thuê với giá 60 triệu/tháng, đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho các nhà đầu tư, gia đình hoặc những ai muốn kinh doanh trong khu vực sôi động của Quận 1.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.