Nhà phố Trần Đình Xu Quận 1 61m² giá 18.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Đình Xu Quận 1 61m² giá 18.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

18.5 tỷ
61 m² - 303 triệu/m²

Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu nhà phố có tiềm năng đầu tư cao tại vị trí vàng - đường Trần Đình Xu, Quận 1. Với diện tích 61m² (3.8 x 16), ngôi nhà 2 tầng này được bố trí hài hòa với 4 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc cho thuê sinh lời. Hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng di chuyển và tiện lợi cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 2 tầng, 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông, vị trí thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển
  • Thuận tiện giao thông đến các quận 4, 7 nhờ dự án cầu Nguyễn Khoái đang triển khai
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center, Diamond Plaza
  • Hệ thống ngân hàng, nhà hàng và quán cà phê phong phú xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại trung tâm thành phố, cũng như các nhà đầu tư bất động sản muốn gia tăng giá trị tài sản trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam