Nhà phố Trần Đình Xu, Q1 - 18m² giá 2.78 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Đình Xu, Q1 - 18m² giá 2.78 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

2.78 tỷ
18 m² - 154 triệu/m²

1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Diện tích
18 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Quận 1 với nhà phố diện tích 18m² chỉ 2.78 tỷ VND. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi ở tiện nghi và có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: Nhà phố nhỏ gọn, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển và có dòng tiền ổn định 10 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center và Takashimaya
  • Chỉ cách chợ Bến Thành khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Tiếp giáp với nhiều trường học, bệnh viện và công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho những người muốn đầu tư sinh lời, người đi làm cần một không gian sống tiện nghi hoặc các gia đình nhỏ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tại vị trí vàng Quận 1 - Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết!