Nhà phố Trần Đại Nghĩa, 45m², 5 tầng thang máy - Gara ô tô, chỉ 11.9 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trần Đại Nghĩa, 45m², 5 tầng thang máy - Gara ô tô, chỉ 11.9 tỷ!

11.9 tỷ
45 m² - 264 triệu/m²

Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Ngôi nhà 5 tầng với thang máy hiện đại, diện tích 45m², phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh. Đặc biệt, nhà có gara ô tô rộng rãi có thể đỗ xe 7 chỗ, thuận tiện cho việc đi lại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, kính koong, đầy đủ giấy phép và sổ đỏ phân lô vuông vắn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các trung tâm giáo dục, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Bạch Mai chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần các tuyến phố lớn, thuận tiện cho việc di chuyển bằng ô tô và các phương tiện công cộng
  • Nhà hàng, quán ăn và các dịch vụ tiện ích khác xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh với vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam