Nhà phố Trạm - Long Biên 37.8m² giá 7.22 tỷ - Ô tô đỗ cửa, 3 ngủ rộng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trạm - Long Biên 37.8m² giá 7.22 tỷ - Ô tô đỗ cửa, 3 ngủ rộng!

7.22 tỷ
37.8 m² - 191 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
37.8 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Trạm, phường Long Biên, quận Long Biên, TP Hà Nội! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37.8m²
  • Bố trí: 4 tầng, 3 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, cách ô tô chỉ 20m, ngõ thoáng đãng, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Aeon Mall chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng nhu cầu mua sắm.
  • Gần hồ điều hòa và vườn hoa, không gian xanh cho gia đình thư giãn.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và các dịch vụ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy đến xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này ngay hôm nay!