Nhà phố Trạm Long Biên 36.6m² giá 6.98 tỷ - Ô tô cách 15m, giao dịch nhanh chóng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Trạm Long Biên 36.6m² giá 6.98 tỷ - Ô tô cách 15m, giao dịch nhanh chóng!

6.98 tỷ
36.6 m² - 191 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
36.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Trạm, phường Long Biên, quận Long Biên, TP Hà Nội. Ngôi nhà 5 tầng với diện tích 36.6m², được thiết kế với 3 phòng ngủ, đảm bảo không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36.6m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 5 tầng
  • Đặc điểm: Kết cấu chắc chắn, ô tô cách 15m, ngõ thoáng rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, mang lại không gian sống trong lành
  • Cách chợ và các cửa hàng tiện lợi chỉ vài phút đi bộ
  • Cách Aeon Mall khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên, lại thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Xem nhà miễn phí và nhanh chóng giao dịch.