Nhà phố Tôn Thất Tùng Quận 1 76m² giá 24.6 tỷ - Lô góc 2 mặt hẻm kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tôn Thất Tùng Quận 1 76m² giá 24.6 tỷ - Lô góc 2 mặt hẻm kinh doanh!

24.6 tỷ
76 m² - 324 triệu/m²

Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại vị trí vàng Quận 1. Nhà lô góc 2 mặt hẻm, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định. Diện tích 76m², 4 tầng với đầy đủ tiện nghi và thang máy hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 4 tầng với thiết kế thông minh và thuận tiện
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt hẻm, thuận lợi cho việc kinh doanh, cho thuê, thang máy xịn sò

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tôn Thất Tùng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện trong bán kính 1km, tiện lợi cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi
  • Gần các cửa hàng, quán ăn nổi tiếng, tạo nên không gian sống sôi động

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.6 tỷ VND
  • Cho thuê: 45 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao tại trung tâm thành phố, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê với giá trị sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và tư vấn chi tiết về pháp lý!