Nhà phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 150m² giá 9.99 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 150m² giá 9.99 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

9.99 tỷ
150 m² - 67 triệu/m²

Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
150 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại phố Tôn Đức Thắng, quận Đống Đa! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, chỉ việc xách vali đến và ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, mỗi tầng 1 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Full nội thất hiện đại, pháp lý sổ đỏ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần lăng Bác và Quốc Tử Giám, thuận tiện cho việc tham quan và học tập
  • Cách trường cấp 1, 2, 3 chỉ vài bước chân, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Gần chợ, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần hồ với không gian xanh mát, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Gần ủy ban phường, đảm bảo an ninh và sự thuận lợi trong quản lý địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho gia đình, những người yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thoải mái giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!