Nhà phố Tôn Đản, Quận 4, 80.8m² giá 6.9 tỷ - Không quy hoạch, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tôn Đản, Quận 4, 80.8m² giá 6.9 tỷ - Không quy hoạch, sẵn sàng ở ngay!

6.9 tỷ
80.8 m² - 85 triệu/m²

Quận 4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
80.8 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này tại Tôn Đản, Quận 4! Ngôi nhà mới, không quy hoạch, nằm trong hẻm thông thoáng, chỉ 4m, mang đến không gian sống yên bình và thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.8m² (ngang 3.5m - dài 22m, nở hậu 4.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu – Tầng trệt bao gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 1 phòng ngủ và 1 WC; Tầng lầu gồm 2 phòng ngủ, 1 WC và 1 phòng thờ riêng biệt.
  • Đặc điểm: Nhà mới, pháp lý sổ hồng riêng, đã hoàn công đầy đủ, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tôn Đản chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa quận 4, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi tại khu vực quận 4, phù hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp, cơ hội không đến lần thứ hai!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam