Nhà phố Tôn Đản, Quận 4, 21.7m², giá 2.35 tỷ - Phong thủy tốt, thương lượng nhẹ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tôn Đản, Quận 4, 21.7m², giá 2.35 tỷ - Phong thủy tốt, thương lượng nhẹ!

2 tỷ 350 triệu
21.7 m² - 92 triệu/m²

Khánh Hội, Quận 4, TP.HCM

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21.7 m²

Chỉ với 2.35 tỷ, bạn đã có cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại trung tâm Quận 4! Nhà có phong thủy tốt, nở hậu hút tài lộc, rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21.7m² (3m × 5.5m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu 6m, hướng Tây Nam, hẻm 2/ sạch sẽ và thông thoáng, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Khánh Hội chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, ngân hàng và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.350 triệu VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai muốn sống gần trung tâm với mức giá hợp lý, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.