Nhà phố Tô Vũ - Hải An 36m² giá 3.35 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Vũ - Hải An 36m² giá 3.35 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

3.35 tỷ
36 m² - 93 triệu/m²

Hải An, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại phố Tô Vũ, quận Hải An, Hải Phòng! Với diện tích 36m² và thiết kế 2.5 tầng, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và thuận tiện cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà khu phân lô, đường rộng 6m, 2 ô tô tránh nhau, đỗ cửa thoải mái, vỉa hè 3m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Hải An chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.35 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn có một không gian sống lý tưởng kết hợp với kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.