Nhà Phố Tô Vĩnh Diện 98m² 4 Tầng - Sổ Đỏ Chính Chủ, An Ninh Tuyệt Đối | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Tô Vĩnh Diện 98m² 4 Tầng - Sổ Đỏ Chính Chủ, An Ninh Tuyệt Đối

19.8 tỷ
98 m² - 202 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
98 m²

Nhà phố Tô Vĩnh Diện - Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân: Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng tại khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98.2m²
  • Bố trí: Nhà dân xây 4 tầng khung cột chắc chắn, phòng ngủ rộng rãi, 3 mặt thoáng.
  • Đặc điểm: Ngõ nông, thoáng, sạch sẽ, chỉ 30m ra ô tô, 50m ra phố lớn, di chuyển cực kỳ thuận tiện. Khu quân đội phân lô, an ninh tuyệt đối 24/7. Hàng xóm toàn cán bộ, quân đội, công an, tạo môi trường sống yên tĩnh, văn minh, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Royal City vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các tiện ích mua sắm, giải trí, ẩm thực cao cấp.
  • Gần các trường học uy tín trên địa bàn Quận Thanh Xuân, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Di chuyển thuận tiện ra các trục đường lớn như Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến.
  • Gần các bệnh viện lớn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích công cộng, công viên cây xanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình mong muốn tìm kiếm một nơi an cư lâu dài với môi trường sống an ninh, văn minh, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá và giá trị cho thuê tốt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm an ninh, tiện nghi tại trung tâm Quận Thanh Xuân. Liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết.