Nhà Phố Tô Ngọc Vân Q12 - 68m², 4PN, 4 Lầu, 7.75 Tỷ - Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
18 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Tô Ngọc Vân Q12 - 68m², 4PN, 4 Lầu, 7.75 Tỷ - Kinh Doanh Đỉnh Cao

7.75 tỷ
68 m² - 114 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
68 m²

Siêu phẩm nhà phố mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP.HCM - Vừa ở, vừa kinh doanh đỉnh cao, cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (Ngang 4m, Dài 17m)
  • Bố trí: Trệt, Lửng, 3 Lầu (Tổng 4 tầng)
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 20m, có công viên nội khu. Thiết kế hiện đại gồm Gara ô tô, Phòng Khách, Giếng trời + Sân sau, 4 Phòng Ngủ, 5 Vệ Sinh, Phòng Thờ, Sân thượng trước sau. Hướng nhà Đông Bắc mát mẻ, đón gió trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Tô Ngọc Vân sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần đoạn giao Thống Nhất - Gò Vấp, dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm.
  • Công viên nội khu mang đến không gian xanh, thư giãn lý tưởng.
  • Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề sầm uất.
  • Gần các trường học các cấp, chợ, siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích ngoại khu khác của Quận 12 và các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.75 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của Quận 12.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố mơ ước với vị trí đắc địa và tiềm năng kinh doanh vượt trội. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đi xem nhà!