Nhà phố Tô Ngọc Vân Linh Xuân 139m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Ngọc Vân Linh Xuân 139m² - Mặt tiền kinh doanh

55 tỷ
139 m² - 396 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
139 m²

Nhà phố mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, phường Linh Xuân, TP Thủ Đức, vị trí kim cương trên trục huyết mạch, vừa ở vừa kinh doanh, khẳng định đẳng cấp chủ nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:139m²
  • Bố trí:Nhà phố mặt tiền rộng, dễ bố trí không gian ở kết hợp văn phòng, showroom hoặc trụ sở công ty.
  • Đặc điểm:Nằm trên trục Tô Ngọc Vân kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, Quốc lộ 1A và trung tâm TP Thủ Đức, khu dân cư văn minh, xung quanh là nhà cao tầng, biệt thự và văn phòng, tiềm năng tăng giá bền vững.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực phát triển với nhiều cửa hàng, siêu thị mini và dịch vụ ăn uống, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Linh Xuân, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn kết nối về trung tâm TP Thủ Đức và các khu vực lân cận, rút ngắn thời gian di chuyển.
  • Xung quanh có nhiều phòng khám, nhà thuốc và dịch vụ chăm sóc sức khỏe, an tâm cho gia đình nhiều thế hệ.
  • Khu dân cư an ninh, hạ tầng hoàn thiện, nhiều văn phòng và cửa hàng kinh doanh sầm uất, thuận lợi khai thác dòng tiền cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:55 tỷ
  • Pháp lý:Giấy tờ rõ ràng, giao dịch minh bạch, hỗ trợ thủ tục nhanh chóng.

Phù hợp với ai:

Bất động sản này đặc biệt phù hợp với doanh nhân, gia đình muốn an cư đẳng cấp tại TP Thủ Đức kết hợp mở văn phòng, showroom hoặc trụ sở công ty, cũng như nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền hiếm có để giữ tài sản và khai thác dòng tiền lâu dài.