Nhà phố Tô Ký Trung Chánh 216m² giá 16.6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Ký Trung Chánh 216m² giá 16.6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

16.6 tỷ
216 m² - 77 triệu/m²

Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

19 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
216 m²

Cơ hội hiếm sở hữu nhà phố mặt tiền đường Tô Ký, vị trí kinh doanh sôi động ngay khu Trung Chánh, phù hợp vừa ở vừa khai thác thương mại hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng gồm 3 phòng ngủ, phòng khách, không gian kinh doanh phía trước
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Tô Ký rộng khoảng 20m, có lề đường khoảng 4m, ngang đẹp 8m, hướng Đông Bắc, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, sổ hồng công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Sát khu Ngã Ba Bầu, lưu lượng người qua lại đông, thuận lợi mở cửa hàng hoặc văn phòng
  • Gần chợ dân sinh, tiện mua bán và phục vụ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày
  • Gần ngân hàng, thuận tiện giao dịch tài chính và kinh doanh
  • Xung quanh có trường học, phù hợp cho gia đình ở kết hợp làm ăn
  • Khu vực Trung Chánh sầm uất ngày đêm, kết nối nhanh về trung tâm Hóc Môn và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 16.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với khách mua nhà mặt tiền để ở kết hợp kinh doanh, mở showroom, văn phòng, cửa hàng dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản tại trục đường lớn.

Liên hệ:

Gọi ngay để xem nhà thực tế, kiểm tra pháp lý và chốt nhanh vị trí kinh doanh đẹp trên đường Tô Ký.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam