Nhà phố Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng 22m² giá 1.39 tỷ - Lô góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng 22m² giá 1.39 tỷ - Lô góc thoáng mát!

1.39 tỷ
22 m² - 63 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng. Đây là lô góc 2 tầng rộng rãi, thoáng mát, với vị trí thuận lợi và pháp lý rõ ràng, chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: Phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng thờ, sân phơi đầy đủ
  • Đặc điểm: Bìa đỏ chính chủ, không lỗi phong thủy, hướng Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Ngõ sạch sẽ, ô tô có thể quay đầu dễ dàng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Có sự hỗ trợ vay vốn ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.39 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.