Nhà phố Tô Hiệu, Hà Đông 40m² giá 11.15 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Hiệu, Hà Đông 40m² giá 11.15 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay!

11.15 tỷ
40 m² - 279 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Tô Hiệu, Hà Đông! Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà 40m² này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Ngôi nhà được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình đông người hoặc có nhu cầu sử dụng làm văn phòng kết hợp nhà ở
  • Đặc điểm: Ngôi nhà có thang máy, nằm trong ngõ nông, ô tô có thể vào được, sổ đỏ vuông vắn, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hà Đông chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Đi bộ tới các trục đường lớn, giao thông thuận lợi
  • Gần bệnh viện 1.500m, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình đông người hoặc những ai cần một không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời cũng là một lựa chọn đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!