Nhà phố Tô Hiệu Buôn Ma Thuột 84m² giá 5.48 tỷ - Pháp lý sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tô Hiệu Buôn Ma Thuột 84m² giá 5.48 tỷ - Pháp lý sổ đỏ chính chủ!

5.48 tỷ
84 m² - 65 triệu/m²

Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại Buôn Ma Thuột? Hãy khám phá ngay căn nhà phố Tô Hiệu này với diện tích 84m², thiết kế thông minh và pháp lý rõ ràng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m² (4.2 x 20m)
  • Bố trí: Thiết kế 1 trệt 1 lầu, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, pháp lý sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tô Hiệu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, tiện lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đắk Lắk, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển tới trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.48 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một cơ hội tốt với pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà!