Nhà phố Tỉnh lộ 10, Bình Tân 70.5m² giá 4.15 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tỉnh lộ 10, Bình Tân 70.5m² giá 4.15 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng!

4.15 tỷ
70 m² - 59 triệu/m²

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
70 m²

Chớ bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố Tỉnh lộ 10, Bình Tân với diện tích 70.5m², sổ hồng vuông vức, công nhận đủ. Đây là một sản phẩm hiếm có, sẵn sàng sang tên ngay khi giao dịch thành công!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.5m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, có thể ở ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu của gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ và trường học chỉ vài phút đi bộ
  • Gần Khu Công Nghiệp, thích hợp cho việc thuê mặt bằng
  • Tỉnh lộ 10 chuẩn bị mở rộng, tiềm năng tăng giá trong tương lai
  • Khu dân cư hiện hữu, nhu cầu ở và cho thuê luôn cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà để ở hoặc đầu tư sinh lời nhờ vào vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem nhà và gặp chủ, cơ hội không thể bỏ lỡ!