Nhà phố Thượng Phúc 35m² giá 6.25 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thượng Phúc 35m² giá 6.25 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất

6.25 tỷ
35 m² - 179 triệu/m²

Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường Thượng Phúc, Tả Thanh Oai. Căn nhà sở hữu lợi thế kinh doanh vượt trội với đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, phù hợp cho mọi nhu cầu từ an cư đến đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Không gian tối ưu, mặt tiền thoáng đãng thuận lợi cho việc thiết kế showroom hoặc cửa hàng kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt đường chính sầm uất, xe cộ qua lại tấp nập, giao thông thuận tiện kết nối các khu vực trọng điểm của huyện Thanh Trì.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Tả Thanh Oai, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách chợ Tả Thanh Oai chỉ 500m, phục vụ mọi nhu cầu mua sắm thiết yếu
  • Dễ dàng di chuyển ra trục đường Quốc lộ 1A và đường Phan Trọng Tuệ
  • Gần UBND xã Tả Thanh Oai, đảm bảo an ninh khu vực tốt
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng kinh doanh, dịch vụ, cafe và tạp hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định tại khu vực đang phát triển sầm uất của huyện Thanh Trì.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin pháp lý chi tiết nhất!