Nhà phố thương mại 2 mặt tiền Chợ Bách Hóa, Vĩnh Long 55.9m² - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố thương mại 2 mặt tiền Chợ Bách Hóa, Vĩnh Long 55.9m² - Kinh doanh thuận lợi!

8.8 tỷ
56 m² - 157 triệu/m²

Phường Cái Vồn, Thị xã Bình Minh, Vĩnh Long

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Khám phá cơ hội đầu tư lý tưởng với nhà phố thương mại 2 mặt tiền ngay tại Chợ Bách Hóa Tổng Hợp, Cái Vồn, Vĩnh Long! Một không gian lý tưởng để phát triển kinh doanh nhờ vị trí đắc địa và giao thương sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.9m² (4.45m x 13.57m)
  • Diện tích sàn: 234m²
  • Bố trí: Nhà thô 1 trệt và 3 lầu
  • Đặc điểm: Kiến trúc Tân cổ điển hiện đại, góc 2 mặt tiền rộng hơn 13m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như nhà thuốc, tiệm vàng, quán cà phê.

Tiện ích xung quanh:

  • Trực diện Chợ Bách Hóa Tổng Hợp, nơi mua bán nhộn nhịp.
  • Cách ngân hàng, bưu điện, chợ, siêu thị trong bán kính 500m.
  • Gần bệnh viện, tiệm vàng, thuận tiện cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến cao tốc Mỹ Thuận - Cần Thơ và các quốc lộ lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn sở hữu một không gian kinh doanh đắc địa tại trung tâm thương mại sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản lý tưởng này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí