Nhà phố Thủ Đức 67.5m² giá 9.3 tỷ - Thiết kế hoàn hảo, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thủ Đức 67.5m² giá 9.3 tỷ - Thiết kế hoàn hảo, sẵn sàng ở ngay!

9.3 tỷ
67.5 m² - 138 triệu/m²

Linh Tây (Quận Thủ Đức cũ), Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
67.5 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà rộng rãi, thoáng mát để định cư tại Thủ Đức? Đây chính là cơ hội tuyệt vời dành cho bạn với ngôi nhà phố mơ ước, thiết kế hoàn hảo và vị trí thuận tiện!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.5m² (ngang 4.14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ + 5 WC - thoải mái cho 6-8 người
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng chính chủ, khu vực cao ráo, an ninh, đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 50m đến trục đường Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần chợ Linh Tây, Co.opmart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường THCS Linh Tây và THPT Thủ Đức nằm trong bán kính 1-2km
  • Bệnh viện Thủ Đức và Vincom Plaza cách đó 2-3km, đáp ứng nhu cầu y tế và vui chơi giải trí
  • Khu vực có hạ tầng mới, dân trí cao, lý tưởng cho gia đình trẻ định cư lâu dài
  • Kết nối dễ dàng với Xa lộ Hà Nội và cao tốc TP.HCM - Long Thành chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ (thương lượng nhanh cho khách mua ở)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình đông đúc đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt!