Nhà phố Thủ Đức 66m² giá 4.789 tỷ - Không dính quy hoạch, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thủ Đức 66m² giá 4.789 tỷ - Không dính quy hoạch, sẵn sàng ở ngay!

4.789 tỷ
66 m² - 73 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
66 m²

Chào bạn, bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại Thủ Đức? Căn nhà này chính là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn! Nằm trong hẻm 4m, thoải mái cho xe tải và ô tô ra vào, căn nhà không dính quy hoạch và lộ giới, đảm bảo sự an toàn và ổn định cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66,4m² ( ngang 5,85m, dài 12,65m )
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp và 2 WC
  • Đặc điểm: Ban công thoáng mát, khu dân cư yên tĩnh, an ninh, hàng xóm văn minh, lịch sự.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức chỉ 800m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ từ 1 đến 2km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho việc sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,789 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống an bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho việc đi lại hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội