Nhà phố Thủ Đức 101m² giá 5.99 tỷ - Nở hậu tài lộc, xây mới 4 tầng! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thủ Đức 101m² giá 5.99 tỷ - Nở hậu tài lộc, xây mới 4 tầng!

5.99 tỷ
101 m² - 59 triệu/m²

Phường Hiệp Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
101 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà phố hiện đại tại khu vực VIP phường Hiệp Phú, Thủ Đức. Với diện tích 101m², thiết kế 4 tầng mới, đây sẽ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, nở hậu tài lộc, hẻm xe hơi 6m, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, cấp 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hiệp Phú chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, quán ăn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà thích hợp cho gia đình nhỏ, các cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!