Nhà phố Thới An, Quận 12 - 30.34m² giá 1.9 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thới An, Quận 12 - 30.34m² giá 1.9 tỷ - Chính chủ bán gấp!

1.9 tỷ
30.34 m² - 63 triệu/m²

Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30.34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại Thới An, Quận 12, TP.HCM! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn được thiết kế hợp lý, đáp ứng nhu cầu của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30.34m²
  • Bố trí: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, đầy đủ tiện nghi, có thể vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, cặp đôi hoặc những người đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực Quận 12.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem nhà và làm thủ tục.