Nhà phố Thới An, quận 12, 19m² giá 1.35 tỷ - Pháp lý sổ hồng chung, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thới An, quận 12, 19m² giá 1.35 tỷ - Pháp lý sổ hồng chung, tiện ích đầy đủ!

1.35 tỷ
19 m² - 71 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
19 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tại đường Thới An 15, phường Thới An, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 19m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, có sổ hồng chung, pháp lý rõ ràng, đầy đủ tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường tiểu học Thới An 1 km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển.
  • Trong bán kính 1 km có nhiều cửa hàng tiện lợi, quán cafe, và dịch vụ khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.350 triệu VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội