Nhà phố Thợ Nhuộm Hoàn Kiếm 34m² giá 16 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thợ Nhuộm Hoàn Kiếm 34m² giá 16 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

16 tỷ
34 m² - 471 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà cực kỳ hiếm tại phố Thợ Nhuộm, Hoàn Kiếm. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư tại trung tâm Thủ Đô.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:34m²
  • Bố trí: 5 tầng, trong đó Tầng 1 là phòng khách, bếp và WC, các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng khép kín với diện tích đua ra 36m², Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, 3 mặt thoáng, có thang máy và cửa bên cạnh, thuận tiện cho việc sinh hoạt và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố chính chỉ 20m, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện.
  • Địa điểm lý tưởng cho kinh doanh Homestay hoặc văn phòng.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai muốn kinh doanh Homestay tại vị trí đắc địa giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!