Nhà phố Thịnh Liệt, Hoàng Mai 66m² giá 29.3 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thịnh Liệt, Hoàng Mai 66m² giá 29.3 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

29.3 tỷ
66 m² - 444 triệu/m²

Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố Thịnh Liệt, nơi mà không gian sống và tiện nghi hiện đại hòa quyện hoàn hảo. Với diện tích 66m², 7 tầng và mặt tiền 4,2m, căn nhà này hứa hẹn mang đến cho bạn một cuộc sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: 7 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà mới, thang máy nhập ngoại, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ rộng, ô tô 16 chỗ vào tận cửa, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ Thịnh Liệt
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thuận lợi cho gia đình
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, hiện đại tại trung tâm quận Hoàng Mai, phù hợp cho gia đình đông người hoặc những người yêu thích sự tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!