Nhà phố Thịnh Hào 25m² 6 tầng thang máy - Kinh doanh đỉnh cao | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thịnh Hào 25m² 6 tầng thang máy - Kinh doanh đỉnh cao

15.5 tỷ
25 m² - 620 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố tại ngõ Thịnh Hào, Đống Đa - vị trí đắc địa hiếm có, kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống đẳng cấp và cơ hội kinh doanh sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Xây dựng 6 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng, trang bị thang máy hiện đại di chuyển thuận tiện giữa các tầng.
  • Đặc điểm: Nhà mặt ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, nội thất cao cấp, không gian thoáng đãng, phù hợp làm văn phòng, spa hoặc cho thuê dòng tiền cực tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất vài phút đi bộ để đến di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
  • Gần các trường học uy tín như trường Tiểu học Thịnh Hào, THCS Huy Văn
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn và Bệnh viện Đống Đa
  • Khu vực trung tâm sầm uất với chuỗi cửa hàng tiện lợi, siêu thị và dịch vụ ăn uống
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển ra các tuyến phố lớn như Tôn Đức Thắng, Quốc Tử Giám

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 15.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản dòng tiền ổn định tại lõi trung tâm quận Đống Đa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!