Nhà phố Thiên Lôi Lê Chân 34m² giá 2.38 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thiên Lôi Lê Chân 34m² giá 2.38 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.38 tỷ
34 m² - 70 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
34 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà phố đẹp tại Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng với thiết kế hiện đại và công năng tối ưu. Đây là nơi lý tưởng để bạn và gia đình an cư, đồng thời dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng ăn, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng độc lập, ô tô cách nhà chỉ 20m, ngõ rộng 2 ô tô tránh nhau. Có sân cổng rộng rãi, để được 30 xe máy mà không cần vào nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lê Chân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Lê Chân, đảm bảo chăm sóc sức khỏe kịp thời
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.380.000.000 VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình lớn, người muốn an cư tại vị trí trung tâm và cần không gian sống thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.