Nhà phố Thiên Lôi 140,8m² giá chỉ 8 tỷ - Ô tô vào tận nhà thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thiên Lôi 140,8m² giá chỉ 8 tỷ - Ô tô vào tận nhà thoải mái!

8 tỷ
140 m² - 57 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
140 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Thiên Lôi, quận Lê Chân, Hải Phòng! Ngôi nhà 4 tầng với diện tích 140,8m², mặt tiền 4,4m, hướng Đông Nam mát mẻ, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140,8m²
  • Bố trí: Sân cổng, phòng khách, bếp ăn, sân vườn tiểu cảnh, 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh, sân phơi, gian thờ, ban công
  • Đặc điểm: Sân vườn tiểu cảnh phía sau 35m² với bể cá Koi và cây phát tài tạo không gian xanh mát, kết cấu vững chắc với ô tô vào tận sân thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall Lê Chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Dân cư đông đúc, môi trường sống văn minh, an ninh đảm bảo
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái với đầy đủ tiện ích xung quanh, hoặc những ai yêu thích sự yên tĩnh, dễ dàng di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ hồ sơ một cách nhanh chóng và chuyên nghiệp.