Nhà phố Thích Quảng Đức, Thủ Dầu Một, 219m² giá 24 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thích Quảng Đức, Thủ Dầu Một, 219m² giá 24 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

24 tỷ
219 m² - 110 triệu/m²

Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
219 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố tuyệt vời tại Thích Quảng Đức, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và không khí trong lành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 219m²
  • Bố trí: 2 tầng, 5 phòng ngủ (PN), 3 nhà vệ sinh (WC), đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8.9m, lý tưởng cho việc kinh doanh, đường trước rộng 20m, ô tô vào thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Hòa chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa tỉnh Bình Dương, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống chất lượng, thoải mái và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội