Nhà phố Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 60m² giá 9.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 60m² giá 9.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

9.99 tỷ
60 m² - 167 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Thích Quảng Đức, quận Phú Nhuận! Ngôi nhà có diện tích 60m², thiết kế 5 tầng tiện nghi, đặc biệt ô tô có thể ngủ trong nhà, rất phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng kết hợp ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 5 tầng với không gian thông thoáng và hiện đại
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa ô tô thông rộng, an ninh và yên tĩnh, gần các tiện ích sống động của khu vực

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trung tâm quận Phú Nhuận 1km, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Phú Nhuận, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, ngân hàng, phòng khám
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.99 tỷ VND (thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho gia đình lớn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và thuận tiện với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội