Nhà phố Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 54.5m² giá 9.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thích Quảng Đức, Phú Nhuận 54.5m² giá 9.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

9.8 tỷ
54 m² - 181 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Khám phá ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại Thích Quảng Đức, Phú Nhuận với mức giá hấp dẫn chỉ 9.8 tỷ VND. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm đầy đủ tiện nghi giữa lòng Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC (có phòng ngủ dưới trệt)
  • Đặc điểm: Nhà hai mặt hẻm, hẻm trước nhà ô tô ra vào thoải mái, hẻm sau mát mẻ; pháp lý sạch, không quy hoạch, không lộ giới, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Nhuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Phú Nhuận chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng, tạo không gian sống thoải mái
  • Di chuyển dễ dàng đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại trung tâm thành phố, vừa có không gian sống riêng tư, vừa tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà nhanh nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội