Nhà phố The Classia Khang Điền 95m² giá 18.8 tỷ - Chính chủ cắt lỗ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố The Classia Khang Điền 95m² giá 18.8 tỷ - Chính chủ cắt lỗ

18.8 tỷ
95 m² - 198 triệu/m²

Phú Hữu, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
95 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố The Classia Khang Điền, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà vừa ý tại khu vực Quận 9. Căn nhà phố vườn với diện tích 95m² (5x19m) và nằm trên trục đường chính rộng 16m, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu
  • Đặc điểm: Tổng diện tích sử dụng 277m², sổ hồng riêng, ngân hàng hỗ trợ vay 80% giá trị căn nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Nguyễn Huệ và Trường Quốc tế Mỹ - APU, thuận tiện cho việc học tập của trẻ.
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 1km, mua sắm tiện lợi.
  • Đường Võ Chí Công thuận tiện di chuyển tới trung tâm Quận 1 và các khu vực lân cận.
  • Gần công viên Phú Hữu, lý tưởng cho những buổi đi dạo thư giãn.
  • Hệ thống giao thông phát triển với kết nối đến tuyến Metro số 1 trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện ích và dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam