Nhà phố Thảo Điền 143m² giá 26 tỷ - Căn góc 2 mặt tiền, cho thuê 50 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thảo Điền 143m² giá 26 tỷ - Căn góc 2 mặt tiền, cho thuê 50 triệu/tháng!

26 tỷ
143 m² - 182 triệu/m²

Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
143 m²

Khám phá ngay căn nhà phố Thảo Điền, nơi lý tưởng để sinh sống và đầu tư! Với diện tích 143m², căn góc 2 mặt tiền tọa lạc tại phường Thảo Điền, quận Thủ Đức, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn mở ra cơ hội đầu tư sinh lời với hợp đồng cho thuê lên đến 50 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:143m²
  • Bố trí:Trệt, 2 lầu và sân thượng, gồm 4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm:Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, sân vườn thoáng đãng, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc tế AIS, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Thảo Điền chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Mega Mall Thảo Điền
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực xung quanh qua đường Nguyễn Văn Hưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:26 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình yêu thích không gian sống yên tĩnh, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội